Rayuwa lafiya

Idan kai ma mai kishin lafiya ne, da fatan za a zo HSY, maraba da ku!

Kula da waɗannan batutuwan lokacin shigar da masu tace HEPA.

1. Lokacin jigilar kaya da adanawaHEPA tacewa, ya kamata a adana su daidai da umarnin da masana'anta suka nuna.Yi kulawa da kulawa yayin sufuri don hana tashin hankali da karo, don kada ya haifar da lahani da mutum ya yi.

2. Kafin shigar da matatar HEPA, dole ne a tsaftace ɗakin tsabta, gogewa da tsaftacewa.Idan akwai tarin ƙura a cikin tsarin kwandishan, ya kamata a tsaftace shi kuma a sake goge shi don saduwa da buƙatun tsaftacewa.Idan damai inganci tacean shigar da shi a cikin ƙwanƙwasa na fasaha ko rufin da aka dakatar da shi, mai amfani da fasaha ko rufin da aka dakatar ya kamata kuma a tsaftace shi da goge.

3. Bayan daki mai tsabta da tsarin tsabtace iska mai tsabta sun hadu da buƙatun tsaftacewa, dole ne a sanya tsarin tsabtace iska mai tsabta a cikin aikin gwaji.Bayan ci gaba da aiki na sama da sa'o'i 12, shigar da tace HEPA nan da nan bayan tsaftacewa da sake goge ɗakin mai tsabta.

4, kafin shigarwa na HEPA tace, dole ne a buɗe shi a wurin shigarwa don dubawar bayyanar, ciki har da takarda tace, sealant da firam don burr da tsatsa (firam ɗin ƙarfe): ko akwai takardar shaidar samfur, aikin fasaha yana cikin layi tare da bukatun ƙira.Sa'an nan kuma ɗauki ɗigon ruwa.(Dubi Shafi VI, I) Bayan dubawa da gano ɗigogi masu cancanta za a shigar da su nan da nan.Yayin shigarwa, yakamata a yi rabo mai ma'ana gwargwadon girman juriya na kowane tacewa.Don kwararar hanya ɗaya, bambanci tsakanin ƙimar juriya na kowane tacewa da matsakaicin juriya na kowane tace akan tuyere ɗaya ko saman samar da iska ya kamata ya zama ƙasa da 5%.

5. Firam ɗin tace HEPA yakamata ya zama santsi.A halatta sabawa na flatness na hawa firam na kowaneHEPA taceba fiye da 1 mm ba.Kuma ci gaba da kibiya akan firam na waje na tacewa da kuma hanyar tafiyar da iskar daidai.Lokacin da aka shigar da shi a tsaye, madaidaicin takarda tace ya kamata ya kasance daidai da ƙasa.

6, hatimi tsakanin matatar HEPA da firam ɗin gabaɗaya ana amfani da su a cikin gasket, sitika, hatimin matsi mara kyau, hatimin tankin ruwa da hatimin zobe biyu da sauran hanyoyin, dole ne ya zama saman shiryawa,tace framesurface da saman firam da ruwa tanki shafa mai tsabta.Kauri na gasket bai kamata ya wuce 8mm ba, kuma ƙimar matsawa yakamata ya zama 25% zuwa 30%.Tsarin haɗin gwiwa da kayan ya kamata ya dace da buƙatun ƙira, haɗin ginin firam ɗin ba zai sami abin yabo ba.Lokacin da aka yi amfani da tsiri mai hatimin zobe biyu, kar a toshe ramin da ke kan ramin zobe lokacin liƙa hatimin;Duka hatimin zobe biyu da matsi mara kyau dole ne su kiyaye bututun matsa lamba mara kyau.

7, a halin yanzu, yawancin shigarwar tacewa na cikin gida shine amfani da shigarwar gasket, saboda farantin robar soso yana rufe nau'in rami mai kyau, tare da kyakkyawan iska, don haka ana amfani dashi a matsayin kayan rufewa.Idan ya cancanta, ya fi dacewa a sanya manne gilashin a kan hatimi.Lokacin haɗa matattara zuwa akwatin matsa lamba, ƙarfin kowane bangare yakamata ya zama iri ɗaya.Bayan sa'o'i 24, manne gilashin ya bushe kafin ya gudutsarin tsarkakewa.


Lokacin aikawa: Nuwamba-15-2022